ZT/ZR – Atlas Copco Oil Free Compressors (Model: ZT15-45 & ZR30-45)
ZT/ZR daidaitaccen Atlas Copco Rotary Oil kyauta ne mai tuƙi mai hawa biyu, dangane da fasahar haƙori, don samar da 'Class Zero' iskar da aka ba da izinin mai kamar yadda ISO 8573-1 ta tanada.
An gina ZT / ZR bisa ga ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙira kuma ya dace da yanayin masana'antu. Zane, kayan aiki da aikin aiki suna tabbatar da mafi kyawun inganci da aiki.
Ana ba da ZT/ZR a cikin rufaffiyar shiru kuma ya haɗa da duk abin da ake buƙata na sarrafawa, bututun ciki da kayan aiki don isar da iska mai matsa lamba kyauta a matsin lamba da ake so.
ZT ana sanyaya iska kuma ZR ana sanyaya ruwa. Ana ba da kewayon ZT15-45 a cikin nau'ikan nau'ikan 6 daban-daban wato, ZT15, ZT18, ZT22, ZT30, ZT37 da ZT45 tare da kwarara daga 30 l/s zuwa 115 l/s (63 cfm zuwa 243 cfm).
Ana ba da kewayon ZR30-45 a cikin nau'ikan nau'ikan 3 daban-daban, ZR30, ZR37 da ZR 45 tare da kwarara daga 79 l/s zuwa 115 l/s (167 cfm zuwa 243 cfm)
An gina compressors tare da manyan abubuwa masu zuwa:
• Mai shiru mai shigowa tare da hadedde tace iska
• Bawul ɗin Load/no-load
• Matsakaicin matsi mai ƙarfi
• Intercooler
• Matsakaicin matsi mai ƙarfi
• Bayan sanyi
• Motar lantarki
• Hadarin tuƙi
• Kayan kwalliyar kaya
• Mai sarrafa Elektronikon
• Bawuloli masu aminci
Ana kuma samar da na'urori masu cikakken fasali tare da na'urar bushewa wanda ke cire danshi daga matsewar iska. Akwai nau'ikan bushewa guda biyu a matsayin zaɓi: Na'urar busar da firigerant (na'urar busar da ID) da na'urar busar da nau'in adsorption (na'urar busar da IMD).
Dukkanin kwampressors ana kiransu da suna WorkPlace Air Compressors, wanda ke nufin suna aiki a matakin ƙaranci.
ZT/ZR Compressor ya ƙunshi abubuwa masu zuwa:
Iskar da aka jawo ta cikin tace iska kuma buɗaɗɗen bawul ɗin shigar da mai saukarwa yana matsawa a cikin ƙaramin kwampreso mai ƙarancin ƙarfi kuma ana fitar dashi zuwa intercooler. An ƙara matsawa iska mai sanyaya a cikin babban nau'in kwampreso mai ƙarfi kuma ana fitar da shi ta bayan sanyaya. Injin yana sarrafa tsakanin kaya da saukewa & injin yana sake farawa tare da aiki mai santsi.
ZT/ID
ZT/IMD
Compressor: Ana shigar da tarko na condensate guda biyu akan kwampreso da kansa: ɗaya daga ƙasa na intercooler don hana condensate shiga cikin babban matsi mai ƙarfi, ɗayan na ƙasa na bayan sanyaya don hana condensate shiga bututun iska.
Na'urar bushewa: Cikakkun na'urorin damfara tare da na'urar busar da ID suna da ƙarin tarko a cikin na'urar musayar zafi na na'urar bushewa. Cikakkun na'urorin damfara tare da bushewar IMD suna da ƙarin magudanar ruwa guda biyu na lantarki.
Magudanan ruwa na lantarki (EWD): Ana tattara na'urar a cikin magudanar ruwa na lantarki.
Amfanin EWD shine, Babu magudanar asarar iska. Yana buɗewa sau ɗaya kawai matakin condensate ya kasance
ya kai haka ajiye matse iska.
Ana zagayawa mai ta hanyar famfo daga cikin kwandon shara ta cikin injin sanyaya mai da tace mai zuwa ga gears da gears. Tsarin mai yana sanye da bawul ɗin da ke buɗewa idan matsa lamba mai ya tashi sama da ƙimar da aka bayar. The bawul yana samuwa a gaban mai tace gidaje. Yana da mahimmanci a lura cewa a cikin cikakken tsari babu wani mai da ke haɗuwa da iska, don haka yana tabbatar da cikakkiyar iskar mai.
Ana samar da compressors na ZT tare da na'urar sanyaya mai mai sanyaya iska, mai sanyaya da kuma bayan sanyaya. Fannonin motsa motar lantarki yana haifar da sanyaya iska.
ZR compressors suna da na'urar sanyaya mai mai sanyaya ruwa, mai tsaka-tsaki da na'urar bayan sanyi. Tsarin sanyaya ya ƙunshi da'irori iri ɗaya guda uku:
• Da'irar mai sanyaya mai
• The intercooler kewaye
• The aftercooler kewaye
Kowane ɗayan waɗannan da'irori yana da bawul daban don daidaita kwararar ruwa ta cikin mai sanyaya.
GIRMA
Ajiye Makamashi | |
kashi biyu mataki hakori | Ƙarƙashin amfani da makamashi idan aka kwatanta da tsarin matsawa bushewar mataki ɗaya.Ana isa ga mafi ƙarancin wutar lantarki na jihar da aka sauke da sauri. |
Haɗe-haɗe na bushewa tare da fasahar zagayowar Saver | Yana rage yawan kuzarin haɗin gwiwar jiyya na iska a cikin yanayin nauyi mai sauƙi. An inganta rabuwar ruwa. Matsa lamba Dew Point (PDP) ya zama mafi kwanciyar hankali. |
Cikakken Haɗe-haɗe & Ƙirar ƙira | Mai sarrafawa don tabbatar da ingantaccen aiki da aminci. Yana tabbatar da biyan buƙatun iska kuma yana yin mafi kyawun amfani da filin bene mai mahimmanci. |
Aiki sosai | |
Radial Fan | Yana tabbatar da cewa an sanyaya naúrar yadda ya kamata, yana haifar da ƙaramar ƙara kamar yadda zai yiwu. |
Intercooler da Bayan mai sanyaya tare da shimfidar wuri a tsaye | Matakan amo daga fan, mota da kashi sun ragu sosai |
Sauti mai rufi | Ba a buƙatar ɗakin kwampreta daban. Yana ba da damar shigarwa a yawancin wuraren aiki |
Babban Dogara | |
Karfin iska tace | Yana ba da tsayin rayuwa da babban abin dogaro ga dogayen tazarar sabis da ƙarancin kulawa. Tace iska yana da sauƙin maye. |
Lantarki Ruwa magudanun ruwa suna hawa babu jijjiga kuma suna da babban diamita tashar jiragen ruwa. | Cire condensate akai-akai.Yana ƙara tsawon rayuwar kwampreshin ku.Yana ba da aiki mara matsala |
● Mai shiru mai shigowa tare da hadedde tace iska
Tace: busasshen takarda tace
Silenter: akwatin karfe (St37-2). Rufaffe da lalata
Tace: Ƙarfin iska mara kyau: 140 l/s
Juriya da -40 °C zuwa 80 °C
Tace saman: 3,3 m2
Ingantaccen SAE lafiya:
Girman barbashi
0,001 mm 98%
0,002 mm 99.5%
0,003 mm 99.9 %
● Bawul ɗin magudanar mashigar ciki tare da haɗaɗɗen mai saukewa
Gidaje: Aluminum G-Al Si 10 mg (Cu)
Valve: Aluminum Al-MgSi 1F32 Hard Anodized
● Mai damfarar hakori mara ƙarfi
Casing: Cast baƙin ƙarfe GG 20 (DIN1691), matsawa dakin Tefloncoated
Rotors: bakin karfe (X14CrMoS17)
Gears na lokaci: ƙaramin ƙarfe mai ƙarancin ƙarfe (20MnCrS5), taurin hali
Gear murfin: simintin ƙarfe GG20 (DIN1691)
Intercooler tare da hadedde ruwa SEPARATOR
Aluminum
● Intercooler (mai sanyaya ruwa)
254SMO - faranti mai ruɗi
● Mai raba ruwa (mai sanyaya ruwa)
Cast aluminum, bangarorin biyu fentin da launin toka, polyester foda
Matsakaicin matsin aiki: mashaya 16
Matsakaicin zafin jiki: 70 ° C
● Magudanar ruwa ta lantarki tare da tacewa
Matsakaicin matsin aiki: mashaya 16
Bawul ɗin Tsaro
Matsin buɗewa: 3.7 bar
● Mai matsananciyar matsananciyar haƙori ba tare da mai ba
Casing: Cast baƙin ƙarfe GG 20 (DIN1691), matsawa dakin Tefloncoated
Rotors: bakin karfe (X14CrMoS17)
Gears na lokaci: ƙaramin ƙarfe mai ƙarancin ƙarfe (20MnCrS5), taurin hali
Gear murfin: simintin ƙarfe GG20 (DIN1691)
● Ƙunƙarar bugun jini
Bakin ƙarfe GG40, an kare lalata
● Venturi
Bakin ƙarfe GG20 (DIN1691)
● Duba bawul
Bakin-karfe mai ɗorewa bawul
Gidaje: Cast iron GGG40 (DIN 1693)
Bawul: Bakin Karfe X5CrNi18/9 (DIN 17440)
● Bayan sanyi tare da haɗaɗɗen mai raba ruwa
Aluminum
● Bayan sanyi (mai sanyaya ruwa)
254SMO - farantin karfe mai rufi
● Mai yin shiru mai zubar da jini (Maffler)
Farashin B68
Bakin-karfe
● Bawul Bawul
Gidaje: Brass, nickel plated
Ball: Brass, chrome plated
Spindle: Brass, nickel plated
Lever: Brass, fentin baki
Kujeru: Teflon
Rubutun igiya: Teflon
Max. aiki matsa lamba: 40 bar
Max. zafin aiki: 200 ° C
● Rumbun mai / kayan aikin
Bakin ƙarfe GG20 (DIN1691)
Yawan man mai kamar: 25 l
● Mai sanyaya mai
Aluminum
● Tace mai
Matsakaicin tacewa: zaruruwan inorganic, masu ciki da daure
Goyan bayan ragar karfe
Matsakaicin matsi na aiki: 14 mashaya
Zazzabi mai juriya har zuwa 85 ° C ci gaba
● Mai daidaita matsi
Farashin 08B
Matsakaicin kwarara: 9l/s